பல்கலைக்கழக வரலாற்றில் ‘Master of Christian என்ற புதிய பட்டதாரி திட்டம்

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக வரலாற்றில் குறிப்பாக கிறிஸ்தவ நாகரிகத் துறையின் வரலாற்றில் மற்றுமொரு மைல்கல்லைக் காண்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். திணைக்களத்தில் ‘மாஸ்டர் ஆஃப் கிறிஸ்டியன் ஸ்டடீஸ்’ என்ற புதிய பட்டதாரி திட்டம் தொடங்கப்பட்டது. யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் உயர்தரக் கற்கைகள். இது ஒரு பகுதி தேவையாக ஒரு ஆய்வுக் கட்டுரையுடன் ஒரு வருட கற்பிக்கப்பட்ட பாடமாக இருக்கும். இன்று மாலை, ஜூலை 27, 2022, கல்வியாளர்கள் மற்றும் மதத் தலைவர்கள் முன்னிலையில் முதல் தொகுதியின் தொடக்க விழாவை நான் மிகவும் ரசித்தேன். பேராசிரியர் எஸ் ஸ்ரீசத்குணராஜா பிரதம அதிதியாக கலந்து கொண்டார். அருட்தந்தை ஜஸ்டின் ஞானப்பிரகாசம் (யாழ்ப்பாணம் ஆயர்), இம்மானுவேல் பெர்னாண்டோ (மன்னார் பிஷப்), திருகோணமலை ஆயர் நோயல் இம்மானுவேல் (திருகோணமலை பிஷப்), மற்றும் ரெவ் ஜெபநேசன் (தென்னிந்திய திருச்சபையின் ஓய்வுபெற்ற ஆயர் – யாழ்ப்பாணம் மறைமாவட்டம்) ஆகியோர் இந்நிகழ்வில் கலந்து சிறப்பித்தனர்.

Comments are closed.