யாழ் ஆயரின் தமிழ் சிங்கள புத்தாண்டு வாழ்த்துச் செய்தி

இன்றைய நிலையில் கூட்டு நல்லாட்சியின் இருப்பு அவசியமானது.

யாழ் ஆயர் மேதகு கலாநிதி யஸ்ரின் பேணாட் ஞானப்பிரகாசம் ஆண்டகையின் தமிழ் சிங்கள புத்தாண்டு வாழ்த்துச் செய்தி – 2018ஃற

2018 ஆம் ஆண்டு தமிழ் சிங்கள புத்தாண்டைக் கொண்டாடும் அனைவருக்கும் இனிய புத்தாண்டு வாழ்த்துக்களை தெரிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறோம்.

புத்;தாண்டு என்றவுடன் மகிழ்ச்சிக் கொண்டாட்டம், உறவுகளின் இணைவு என்பன இயல்பாகவே வந்துவிடும். இவற்றோடு கூட புதிய எதிர்பார்ப்புக்;கள், புதிய திட்டங்கள், புதிய எண்ணங்கள் என்பன தோன்றுகின்றன. இந்த புதிய ஆண்டு உங்கள் உள்ளத்து எண்ணங்கள், ஏக்கங்கள் அனைத்தும் நிறையப் பெற இறையாசீர் வேண்டுகிறோம்.

கூட்டு நல்லாட்சி அரசின் காலம் முடிந்து விடுமோ என்ற ஏக்கம் நம்பிக்கையில்லா பிரேணை தோற்றதோடு முடிவடைந்துள்ளது. தமிழ்க் கட்சிகள் நிலைமையை சாதுரியமாக பயன்படுத்தியுள்ளனர்.

உள்ளுராட்சித் தேர்தல் முடிவுகளே நம்பிக்கையில்லா பிரேணையை தோற்றுவித்தன. 2015 ஆம் ஆண்டு நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் இன்று கூட்டு நல்லாட்சி அரசில் அங்கம் வகிக்கும் இரண்டு கட்சிகளும் இணைந்து நின்றமையினாலேயே ஆட்சிக்கு வந்தன. அந்த உண்மையை உணராது உள்ளுராட்சித் தேர்தலில் இந்த இரண்டு கட்சிகளும் பிரிந்து நின்றமையே கூட்டு நல்லாட்சி அரசிற்கு ஆபத்தானதுடன், எதிரிகளுக்கும் வாய்ப்பானது.

இன்றைய நிலையில் கூட்டு நல்லாட்சி அரசின் இருப்பு மிக அவசியமானது என்பதை அனைவரும் தெளிவாக உணர வேண்டும். அதனை அடுத்த நாடாளுமன்ற தேர்தலை எதிர்நோக்க வேண்டிய இரண்டு ஆண்டுகளுக்காவது பாதுகாக்க வேண்டும். அது ஜனாதிபதியும் பிரதமரும் வருங்காலத்தில் செயற்படும் புரிந்துணர்விலும், மக்களின் நம்பிக்கையை பெறும் விதத்திலும், தமிழ் அரசியற் கட்சிகளின் நிலைப்பாட்டிலுமே தங்கியுள்ளது.

இலங்கை நாட்டைப் பொறுத்த வரையிலும் இன்னும் குறிப்பாக தமிழ் மக்களை பொறுத்தவரையிலும் கூட்டு நல்லாட்சி அரசின் இருப்பு மிக அவசியமானது.

தமிழ் கட்சிகள் தம் அரசியல் வேறுபாடுகளைக் மறந்து தமிழ் மக்களின் அபிலாசைகளை நிறைவேற்ற ஒன்றிக்க வேண்டுகின்றோம். தமிழ் மக்களின் அடிப்படை உரிமைகளைப் பெற்றுத்தரக் கூடிய யாப்பை திருத்தியமைக்க எடுக்கும் முயற்சியில் கடுமையாக உழைக்க வேண்டுகின்றோம். காணாமற் போனோர் விடயம், அரசியற் கைதிகள் விடுதலை, மீள் குடியேற்றம், வேலையற்ற பட்டதாரிகளின் போராட்டம் போன்ற பல விடயங்களுக்கு தீர்வு காணப்பட வேண்டும்.

இப் புத்தாண்டு தமிழ் மக்கள் அனைவர்க்கும் அருள் நிறைந்த ஆண்டாக, அனைத்து தேவைகளையும் நிறைவு செய்யும் ஆண்டாக அமைய வேண்டும் என இறையாசீர் வேண்டி வாழ்த்துகின்றோம்.

கிறிஸ்துவிலும் மரியன்னையிலும் பக்தியுள்ள
பேரருட்திரு கலாநிதி யஸ்ரின் பேணாட் ஞானப்பிரகாசம்
யாழ் ஆயர்

——————————————————————————-

Comments are closed.